Ahmad Ihwan (an haife shi a watan Maris 27, shekarar 1993) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba a ƙungiyar Semen Padang ta La Liga 2 .

Ahmad Ihwan
Rayuwa
Haihuwa Indonesiya, 27 ga Janairu, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Indonesiya
Karatu
Harsuna Indonesian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
PSPS Riau (en) Fassara-
Persija Jakarta (en) Fassara2011-201210
Persiwa Wamena (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Aikin kulob gyara sashe

Sriwijaya gyara sashe

An sanya hannu a Sriwijaya don taka leda a La Liga 2 a kakar 2019, Ihwan ya ci kwallaye 10 a wasanni 24.

Badak Lampung gyara sashe

An sanya hannu kan Badak Lampung don taka leda a gasar La Liga 2 a kakar 2020. An dakatar da wannan kakar a ranar 27 ga Maris 2020 saboda cutar ta COVID-19 . An watsar da kakar kuma an ayyana ba komai a ranar 20 ga Janairu 2021.

PSIM Yogyakarta gyara sashe

An sanya hannu Ihwan don PSMS Medan don taka leda a La Liga 2 a kakar 2022-23 . Ya buga wasansa na farko a gasar a ranar 30 ga Agusta 2022 a wasan da suka yi da PSKC Cimahi a filin wasa na Si Jalak Harupat, Soreang .

PSMS Medan gyara sashe

A cikin 2021, Ahmad Ihwan ya rattaba hannu kan kwangila tare da kulob din Indonesiya Liga 2 PSIM Yogyakarta . Ya buga wasansa na farko na gasar a ranar 26 ga Satumba a cikin rashin nasara da ci 1-0 da PSCS Cilacap a filin wasa na Manahan, Surakarta .

Manazarta gyara sashe