Ahmad Mostafa Hijazi ( Larabci: أحمد مصطفى حجازي‎ </link> , Lebanese Arabic pronunciation: [ˈʕaħmad ˈħʒeːze, -zi ] ; an haife shi a ranar 22 ga watan Agusta shekarar 1994) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Lebanon wanda ke taka leda a matsayin mai gaba ga ƙungiyar 'yan sanda ta Nepali, a kan aro daga kulob din Safa Lebanese Premier League .

Ahmad Hijazi
Rayuwa
Haihuwa Sidon (en) Fassara, 22 ga Augusta, 1994 (29 shekaru)
ƙasa Lebanon
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Al Ahed FC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Aikin kulob gyara sashe

Bayan shafe yanayi uku a kan lamuni daga Ahed -a Racing Beirut, Nabi Chit, da Akhaa Ahli Aley, bi da bi-Hijazi ya sanya hannu kan yarjejeniyar dindindin tare da Akhaa Ahli Aley a lokacin rani shekarar 2019. An aika shi aro ga Ansar a ranar 23 ga watan Janairu shekarar 2020, don yin takara a gasar cin kofin AFC na shekarar 2020 .

A ranar 9 ga watan Yuli, shekarar 2020, Hijazi ya koma Ansar na dindindin kan yarjejeniyar shekaru biyar. A ranar 24 ga Afrilu 2021, ya taimaka wa ƙungiyarsa ta lashe Gasar Firimiya ta Lebanon ta shekarar 2020 – 21, taken gasarsu ta farko tun shekarar 2007—da kuma na 14 gabaɗaya — inda suka ci 2 – 1 da abokan hamayyarsu Nejmeh a wasan fafatawa na Beirut a ranar wasan ƙarshe na kakar . Hijazi ya kuma taimaka wa Ansar lashe sau biyu, inda ta doke Nejmeh a gasar cin kofin FA na Lebanon shekarar 2020-21 a bugun fenareti .

A ranar 31 ga watan Maris shekarar 2023, Hijazi ya koma Safa ; a ranar 26 ga watan Afrilu, an ba shi rance ga 'yan sanda na Nepal a kan lamunin watanni biyu na ragowar lokacin shekarar 2023 na Martyr's Memorial A-Division League .

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

Hijazi ya buga gwagwalad wasansa na farko na kasa da kasa a Lebanon a ranar 5 ga watan Agusta, shekarar 2019, a wasan da suka tashi gwagwalad 0-0 da Falasdinu a gasar WAFF na 2019 .

Kididdigar sana'a gyara sashe

Ƙasashen Duniya gyara sashe

As of match played 23 June 2021[1]
Fitowa da burin tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Lebanon 2019 1 0
2020 0 0
2021 1 0
Jimlar 2 0

Girmamawa gyara sashe

Ansar

  • Gasar Premier ta Lebanon : 2020-21
  • Kofin FA na Lebanon : 2020–21 ; Shekaru: 2021-22
  • Super Cup na Lebanon : 2021
  • Kofin Elite na Lebanon : 2022

Manazarta gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

Wikimedia Commons on Ahmad Hijazi