Adam Marušić Adam Marušić адам Марушић, an furta [ ̈kus maaʃitɕ ]; an haife shi 17 Oktoba 1992) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Montenegro wanda ya kasance mai juriyar baya ga mutanen ƙungiyar s. Lazio da ƙwararrun Ƙasar Montenegro.

Adam Marušić
Rayuwa
Haihuwa Belgrade, 17 Oktoba 1992 (31 shekaru)
ƙasa Serbiya
Montenegro
Karatu
Harsuna Serbian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  S.S. Lazio (en) Fassara-
FK Voždovac (en) Fassara2010-20148915
K.V. Kortrijk (en) Fassara2014-
  Montenegro national football team (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 77
Nauyi 76 kg
Tsayi 185 cm
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta gyara sashe