Achebe
Achebe suna ne na Najeriya na asalin Inyamurai. Fitattun mutane masu sunan sun haɗa da:
- Alfred Achebe (an haife shi a shekara ta 1941),Obi na Onitsha na 21
- Chinedu Achebe (an haife shi a shekara ta 1977) shi ne tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Amirka
- Chinua Achebe (1930-2013),marubucin marubucin Najeriya,mawaƙi kuma mai suka.
- Nancy Achebe,ma'aikaciyar laburare ta Najeriya kuma masanin kimiyyar bayanai
- Nwando Achebe (an haife shi a shekara ta 1970),masanin ilimin Najeriya,masanin mata,kuma masanin tarihi.
Achebe | |
---|---|
sunan gida | |
Bayanai | |
Suna a harshen gida | Achebe |
Tsarin rubutu | Baƙaƙen boko |
Soundex (en) | A210 |
Cologne phonetics (en) | 041 |
Caverphone (en) | AKP111 |
Attested in (en) | 2010 United States Census surname index (en) |
Duba kuma
gyara sashe- Achebe (hali), ƙagaggen hali a cikin wasan kwaikwayo na Marvel