Abdourahmane Ndiaye (mai wasan ƙwallon ƙafa)

Abdourahmane Ndiaye (an haife shi a ranar 31 ga watan Disamba shekara ta 1996) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ke buga wasan tsakiya a Faransa. Championnat National 2 club Stade Briochin .

Abdourahmane Ndiaye (mai wasan ƙwallon ƙafa)
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 31 Disamba 1996 (27 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Sana'a gyara sashe

Ndiaye ya taimaka wa Pau FC samun ci gaba zuwa Ligue 2, kuma ya tsawaita kwantiraginsa da su a ranar 6 ga watan Yuni na shekara ta 2020. [1] Ya fara wasansa na farko tare da Pau a cikin rashin nasara da ci 3-0 a gasar Ligue 2 a hannun Valenciennes FC a ranar 22 ga watan Agusta 2020. [2]

Manazarta gyara sashe

  1. "Mercato - Pau prolonge Abdourahmane Ndiaye, Yankuba Jarju et Romain Bayard". MaLigue2. 6 July 2020.
  2. "Valenciennes vs. Pau - 22 August 2020 - Soccerway". Soccerway.

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe