Abdoul Karim Cissé
Abdoul Karim Cissé (an haife shi a 20 ga watan Oktoba 1985) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ivory Coast wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida SC Gagnoa da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ivory Coast.[1]
Abdoul Karim Cissé | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Abidjan, 20 Oktoba 1985 (39 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Ivory Coast | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga |
Sana'a
gyara sasheAn naɗa Cissé a matsayin mafi kyawun ɗan wasa na watan don Associationungiyar des Footballeurs Ivoiriens a cikin Maris 2015. [2]
Ayyukan kasa
gyara sasheDomin ya zama na uku a Gasar Cin Kofin Kasashen Afirka na 2016, Cissé ya ceci bugun fanariti biyu don hana Guinea yin nasara a wasan.
Girmamawa
gyara sashe- 1x Association des Footballeurs Ivoiriens Player of the Month
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Côte d'Ivoire - A. Cissé - Profile with news, career statistics and history - Soccerway". Us.soccerway.com. Retrieved 2016-11-15.
- ↑ "Challenge AFI: Cissé Karim triomphe en mars". Association-footballeurs-ivoiriens.org. Archived from the original on 2016-11-15. Retrieved 2016-11-15.