Zeno Debast
Zeno Koen Debast (an haife shi ranar 24 ga watan Oktoba shekara ta 2003) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Belgium wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar Anderlecht ta farko ta Belgium.
Zeno Debast | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Cikakken suna | Zeno Koen Debast | ||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Halle, 24 Oktoba 2003 (21 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Beljik | ||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Dutch (en) | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Dutch (en) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Tsayi | 191 cm |
Sana'a
gyara sasheDebast samfurin matasa ne na Anderlecht, yana sanya hannu kan kwantiraginsa na farko a watan Oktoba shekarar 2019. Ya buga wasansa na farko na ƙwararru a ranar 2 ga watan Mayu shekara 2021, a cikin 2 – 2 rukunin farko na Belgium A da Club Brugge .[1]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Club Brugge vs. Anderlecht - 24 October 2021 - Soccerway". soccerway.com.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Zeno Debast at Soccerway
- Belgium profile at Belgian FA