Yuran Fernandes
Yuran Fernandes Rocha Lopes (an haife shi ranar 19 ga watan Oktoba 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Cape Verde wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasa mai tsaron baya ga ƙungiyar Liga 1 PSM Makassar.
Yuran Fernandes | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 19 Oktoba 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Sana'a
gyara sashePSM Makassar
gyara sasheA ranar 4 ga watan Yuni 2022, Yuran Fernandes ya tafi kulob ɗin PSM Makassar a 2022-23 Liga 1.[1] Yuran ya fara buga wasansa na PSM Makassar a gasar share fage na 2022 na gasar cin kofin shugaban Indonesia da Arema a ranar 11 ga watan Yuni 2022.[2]
Girmamawa
gyara sasheKulob
gyara sashe- Torreense
- Liga 3: 2021-22[3]
- PSM Makassar
- Liga 1 : 2022-23
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Yuran Fernandes: Profile" . worldfootball.net . HEIM:SPIEL. Retrieved 24 August 2022.
- ↑ Munsir, Ibnu (23 October 2022). "Eks Bek PSM Sandingkan Yuran Fernandes dengan Sergio Ramos di Real Madrid" . www.detik.com (in Indonesian). Retrieved 2022-11-07.
- ↑ "Cape Verde - Yuran Fernandes - Profile with news, career statistics and history - Soccerway" . int.soccerway.com . Retrieved 2022-08-24.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Yuran Fernandes at Soccerway
- Yuran Fernandes at WorldFootball.net