Youssef Ramalho Chermiti (an haife shi ranar 24 ga Mayu 2004) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Portugal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba na ƙungiyar Premier League Everton.

Youssef Chermiti
Rayuwa
Haihuwa Vila do Porto (en) Fassara, 24 Mayu 2004 (20 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Portugal national under-16 football team (en) Fassara2019-2020121
Portugal national under-15 football team (en) Fassara2019-201951
  Portugal national under-18 football team (en) Fassara2021-2022126
Sporting CP B (en) Fassara2021-2023103
  Portugal national under-19 football team (en) Fassaraga Maris, 2022-ga Maris, 202343
  Sporting CPga Janairu, 2023-ga Yuli, 2023163
Everton F.C. (en) Fassaraga Augusta, 2023-180
  Portugal national under-20 football team (en) FassaraOktoba 2023-Nuwamba, 202342
  Portugal national under-21 football team (en) Fassara2024-21
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 192 cm
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe