Wendy Shongwe
Wendy Shongwe (an Haife a ranar 18 ga watan Janairu shekara ta 2003) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Afirka ta Kudu wanda ke taka rawar gaba a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta SAFA ta Jami'ar Pretoria FC da kuma ƙungiyar mata ta Afirka ta Kudu . [1] [2] [3]
Wendy Shongwe | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Pretoria, 18 ga Janairu, 2003 (21 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 163 cm |
Manazarta
gyara sashe- ↑ "#TuksFootball: A promise to her father is the reason why Wendy Shongwe is playing football again and scoring goals | University of Pretoria". www.up.ac.za.
- ↑ "Wendy Shongwe dreaming of FIFA Women's World Cup spot | soccer". www.sabcsport.com.
- ↑ "Wendy Shongwe relishes Banyana return but studies still on her mind".