Olusegun Akande ɗan siyasar Najeriya ne kuma lauya.[1] Yana wakiltar mazaɓar Ojo I a majalisar dokoki ta 8 a majalisar dokokin jihar Legas tun daga ranar 6 ga watan Agustan 2015 a ƙarƙashin jam'iyyar People's Democratic Party.[2][3][4]

Victor Akande
Rayuwa
Haihuwa Ojo
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa
Imani
Jam'iyar siyasa Peoples Democratic Party

Manazarta

gyara sashe
  1. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2020-01-23. Retrieved 2023-03-14.
  2. https://dailypost.ng/2017/03/05/pdp-crisis-party-went-extinction-goodluck-jonathan-left-office-victor-akande/
  3. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2017-05-16. Retrieved 2023-03-14.
  4. https://www.newtelegraphng.com/politics/constituency-allowance-not-enough-execute-projects-akande/[permanent dead link]