Tommy Songo (an haife shi ranar 20 ga Afrilu 1995) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Laberiya wanda ke taka leda a LISCR a matsayin mai tsaron gida .

Tommy Songo
Rayuwa
Haihuwa Monrovia, 20 ga Afirilu, 1995 (29 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Liberia Ship Corporate Registry Football Club (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga

An haife shi a Monrovia, Songo yana taka leda a LISCR . [1]

Ya buga wasansa na farko a duniya a Laberiya a 2015. [1]

Manazarta

gyara sashe
  1. 1.0 1.1 "Tommy Songo". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 19 September 2018. Cite error: Invalid <ref> tag; name "NFT" defined multiple times with different content