Tin Sontsia ( harshen Ukraine, Wani lokacin ana fassara shi da Sun Shadow ) ƙungiyar ƙarfe ce ta mutanen Ukrainian daga Kyiv, kodayake kiɗan su yana ƙunshe da abubuwa na ƙarfe na simphonic, haka nan. Da farko salon band din yana kusa da madadin dutsen, amma a cikin 2003 sun zo wani abin da ake kira " Cossack rock". Kusan duk waƙoƙin suna cikin Ukrainian ban da waƙoƙin Belarushiyanci biyu. Ƙungiyar ta halarci bukukuwa da yawa waɗanda mafi girma daga cikinsu su ne Basovišča da Zakhid . An san su da yawon shakatawa da yawa da kuma tallafawa sojojin Ukraine da ke yaki a yankin ATO . Waƙar su "Kozaky" ita ce waƙar da ba ta aiki ba ta ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ukraine a lokacin gasar cin kofin UEFA Euro 2016. Waƙar iri ɗaya tana aiki azaman intro don ƙwararren ɗan dambe Oleksandr Usyk.[1][2][3][4][5][6]