Talent Mukwanda
Rayuwa
Haihuwa 24 ga Afirilu, 1993 (31 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Talent Mukwanda (an haife ta a ranar 24 ga watan Afrilu na shekarar 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Zimbabwe wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga Herentals Queens FC da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Zimbabwe .

Aikin kulob

gyara sashe

Talent Mukwanda ya buga wa Herentals a Zimbabwe.

Ayyukan kasa da kasa

gyara sashe

Talent Mukwanda ya buga wa Zimbabwe wasa a babban mataki yayin bugu biyu na gasar zakarun mata ta COSAFA ( shekarar 2020 da shekara ta 2021 ).

Manazarta

gyara sashe