Stephanie Puckrin
Rayuwa
Haihuwa 22 ga Augusta, 1979 (44 shekaru)
ƙasa Sabuwar Zelandiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  New Zealand women's national football team (en) Fassara2007-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Tsayi 1.72 m

Stephanie Puckrin (an haife ta a ranar 22 ga watan Agustan shekara ta 1979) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce wacce ta wakilci New Zealand a matakin ƙasa da ƙasa.[1]

Puckrin ta fara buga wasan farko na Football Ferns a gasar cin kofin duniya ta 6-1 a kan Tonga a ranar 9 ga Afrilun shekarar 2007, kuma an haɗa ta a cikin tawagar New Zealand don wasan ƙarshe na gasar cin kocin duniya ta mata ta FIFA ta shekarar 2007 a China, [2] inda suka rasa Brazil 0-5, Denmark (0-2) da China (0-2). Puckrin ta kasa samun lokacin wasa a gasar tare da Jenny Bindon kasancewa mai tsaron gida na farko.

Manazarta gyara sashe

  1. "Caps 'n' Goals, New Zealand Women's national representatives". The Ultimate New Zealand Soccer Website. Retrieved 11 June 2009.
  2. "New Zealand Squad List, 2007 Women's World Cup". FIFA. Archived from the original on 13 July 2008. Retrieved 2008-09-22.

Haɗin waje gyara sashe