Sophie Aguie
Sophie Aguie (an haife ta 31 Disamba 1996) ƙwararriyar ƴar wasan ƙwallon ƙasa ce ta Ivory Coast . Ta kasance cikin tawagar 'yan wasan Ivory Coast don gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA ta 2015.[1][2]
Sophie Aguie | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | 31 Disamba 1996 (28 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Ivory Coast | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.67 m |
Nassoshi
gyara sashe- ↑ "List of Players – 2015 FIFA Women's World Cup" (PDF). Fédération Internationale de Football Association. Archived from the original (PDF) on 28 May 2015. Retrieved 18 June 2015.
- ↑ "Profile". FIFA.com. Archived from the original on 11 June 2015. Retrieved 18 June 2015.