Simphiwe Hlongwane (an haife shi a ranar 13 ga watan Yuni shekara ta 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Sekhukhune United . [1] [2] Kulob din ya sake shi a lokacin rani a shekarar 2020, bayan komawarsa zuwa National First Division, [3] kuma daga baya ya sanya hannu kan Sekhukhune United . [4]

Simphiwe Hlongwane
Rayuwa
Haihuwa Piet Retief, Mpumalanga (en) Fassara, 13 ga Janairu, 1993 (31 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Manazarta gyara sashe

  1. Simphiwe Hlongwane at Soccerway
  2. "Simphiwe Hlongwane". worldfootball.net (in Turanci). Retrieved 3 October 2020.
  3. Mlotha, Sipho (9 September 2020). "Polokwane City release Jabu Maluleke, George Chigova, Simphiwe Hlongwane, Sibusiso Mbonani". Kick Off. Archived from the original on 3 October 2020. Retrieved 3 October 2020.
  4. "PSL Newcomers Sekhukhune United Unveil Strong Squad For The 2020/21 Season". Soccer Laduma. 5 November 2020. Archived from the original on 11 May 2021. Retrieved 11 April 2021.