Silke Rottenberg (an haife shi a ranar 25 ga watan Janairun shekara ta 1972) tsohuwar mai tsaron gidan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Jamus.

Silke Rottenberg
Rayuwa
Haihuwa Euskirchen (en) Fassara, 25 ga Janairu, 1972 (52 shekaru)
ƙasa Jamus
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FFC Brauweiler Pulheim (en) Fassara1988-1991
1. FC Köln Frauen (en) Fassara1988-1991
  Sportfreunde Siegen (en) Fassara1991-1996
  Sportfreunde Siegen (en) Fassara1996-2000
1. FC Köln Frauen (en) Fassara2000-2003640
FFC Brauweiler Pulheim (en) Fassara2000-2003
FCR 2001 Duisburg (en) Fassara2003-2006600
1. FFC Frankfurt (en) Fassara2006-2008250
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 1
Nauyi 72 kg
Tsayi 174 cm
Kyaututtuka
silke-rottenberg.de…

Ayyuka gyara sashe

Ta yi wasa ta ƙarshe a 1. FFC Frankfurt. Ta sanar da ritayar ta daga tawagar ƙasar Jamus a ranar 27 ga Mayun shekarar 2008. Bayan wasan Jamus da Wales a ranar 29 ga Mayun shekarar 2008, ta yi ritaya daga ƙwallon ƙafa na ƙasa da ƙasa. A shekara ta 1998 an zaɓe ta ƴar wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Jamus ta shekara. Silke ta sanar da ritayar ta a ranar 10 ga watan Disamba na shekara ta 2008 daga wasan ƙwallon ƙafa.[1]

Daraja gyara sashe

Jamus gyara sashe

  • Gasar Mata ta UEFA: Wanda ya lashe 1997, 2001, 2005
  • Wanda ya lashe gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA: 2003, 2007

Ayyukan horarwa gyara sashe

Rottenberg yana aiki a ranar 1 ga watan Janairun shekarar 2009 a matsayin Kocin Goalkeeper daga ƙasar Jamus U-15 tsakanin Jamus U-23 ta Ƙungiyar Kwallon Kafa ta Jamus (DFB).

Manazarta gyara sashe

  1. "Torhüterin Silke Rottenberg beendet ihre Karriere".