Shetaye Sisay Abaa (an haife ta a ranar 30 ga Yuni 1988) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Habasha wanda ke taka leda a CBE da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Habasha.[1]

Shetaye Abaa
Rayuwa
Haihuwa Habasha, 30 ga Yuni, 1988 (36 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Ta ci wa Habasha kwallo a wasan neman gurbin shiga gasar cin kofin mata na Afirka a 2012 da Masar.

Ta yi wa Habasha wasa a gasar cin kofin mata ta Afirka ta 2012.[2]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Manazarta

gyara sashe
  1. List of players of the 8th African Women Championship, EQUATORIAL GUINEA 2012" (PDF). cafonline.com. 2012. Archived from the original (PDF) on 22 February 2013
  2. Egypt beat Ethiopia 4-2 in Cairo". ethiopianathletics.net