Secouba Diatta
Secouba Diatta (an haife shi a ranar 25 ga Watan Agusta shekara ta 1992) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan gaba wanda ya buga wa Acharnaikos ta ƙarshe .
Secouba Diatta | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 22 Disamba 1992 (31 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Aikin kulob
gyara sasheBosnia da Herzegovina
gyara sasheA cikin Janairu 2013, Diatta ya sanya hannu kan kwangila tare da kulob din Bosnia Zvijezda Gradačac . A cikin Yuli 2015, Diatta ya bar kulob din.
A lokacin rani na 2015, Diatta ya sanya hannu kan kwangila tare da kulob din Bosnia Željezničar . Bayan rabin kakar wasa, Diatta ya bar kulob din.
A cikin Fabrairu 2016, Diatta ya sanya hannu don wani kulob na Bosnia Bratstvo Gračanica . Ya bar kulob din a bazara mai zuwa.
Girka
gyara sasheA cikin Yuli 2016, Diatta ya sanya hannu a kulob na biyu na Girka Anagennisi Karditsa . Ya bar kulob din bayan shekara daya.
A cikin Yuli 2017, Diatta ya sanya hannu don wani kulob na Girka Trikala .
A cikin Yuli 2019, Diatta ya rattaba hannu kan wani kulob na Girka Egaleo . Diatta ya bar kulob din a watan Janairun 2020.
Rayuwa ta sirri
gyara sasheA cikin Nuwamba 2014, Diatta ya sami takardar zama ɗan ƙasar Bosnia.
Kididdigar sana'a
gyara sasheKulob
gyara sashe- As of match played 10 November 2023[1]
Club | Season | League | National cup[lower-alpha 1] | Europe | Total | |||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
League | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | ||
Sarajevo | 2011–12 | Bosnian Premier League | 2 | 0 | 0 | 0 | — | 2 | 0 | |
2012–13 | 1 | 0 | 0 | 0 | – | 1 | 0 | |||
Total | 3 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0 | ||
Zvijezda Gradačac | 2012–13 | Bosnian Premier League | 13 | 4 | 0 | 0 | — | 13 | 4 | |
2013–14 | 21 | 2 | 0 | 0 | – | 21 | 2 | |||
2014–15 | 23 | 8 | 3 | 0 | – | 21 | 2 | |||
Total | 56 | 14 | 3 | 0 | 0 | 0 | 59 | 14 | ||
Željezničar | 2015–16 | Bosnian Premier League | 4 | 0 | 1 | 0 | 3[lower-alpha 2] | 0 | 8 | 0 |
Bratstvo Gračanica | 2015–16 | First League of FBiH | 13 | 5 | 0 | 0 | – | 13 | 5 | |
Anagennisi Karditsa | 2016–17 | Super League Greece 2 | 25 | 3 | 2 | 0 | – | 27 | 3 | |
Trikala | 2017–18 | Super League Greece 2 | 1 | 0 | 1 | 0 | – | 2 | 0 | |
Egaleo | 2019–20 | Super League Greece 2 | 12 | 2 | 2 | 0 | – | 14 | 2 | |
Yangiyer | 2022 | Uzbekistan Pro League | 10 | 3 | 0 | 0 | – | 10 | 3 | |
Career total | 125 | 27 | 9 | 0 | 3 | 0 | 137 | 27 |
- ↑ Appearance(s) in Bosnia and Herzegovina Football Cup, Greek Football Cup
- ↑ Appearance(s) in UEFA Europa League
Manazarta
gyara sashe- ↑ Secouba Diatta at Sofascore