Rio Saputro
Muhammad Rio Saputro (an haife shi Jepara, a ranar 7 ga watan Disamba shekarar 1995) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na ƙungiyar La Liga 2 Malut United .
Rio Saputro | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Jepara (en) , 7 Disamba 1995 (28 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Aikin kulob
gyara sasheA tsakiyar kakar wasa ta 2016 Indonesia Soccer Championship B, Rio ya shiga PSIS Semarang daga kulob din abokin hamayya, Persijap Jepara . Ya buga wasansa na farko da Persekap Pasuruan da ci 3-1 akan PSIS Semarang . Rio ya kasa kawo PSIS Semarang kwata-kwata a shekarar 2016 amma nasarar tura PSIS Semarang zuwa La Liga 1 Indonesia shekara guda.
Girmamawa
gyara sasheKulob
gyara sashe- PSIS Semarang
- La Liga 2 matsayi na uku (play-off): 2017
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Rio Saputro at Soccerway