Rashin lafiya
Mala na iya koma zuwa:
Ban dariya
gyara sashe- Mala (Amazon), Amazon daga ɓangaren Wonder Woman na DC Universe
- Mala (Kryptonian), ɗan iska daga kusurwar Superman na DC Universe
Fina-finai da talabijin
gyara sashe- <i id="mwEg">Mala</i> (fim na 1941), fim ɗin wasan kwaikwayo na Bollywood
- Mala (1991 film) , wani fim ɗin wasan kwaikwayo na Yugoslavia tare da Danilo Stojković
- <i id="mwGQ">Mala</i> (fim na 2013), wani fim ɗin laifi na Argentine
Harsuna
gyara sashe- Harshen Mala, yaren Papuan
- Harshen Mala (Nigeria), harshen Najeriya
Kida
gyara sashe- Mala: I Mousiki Tou Anemou, wani kundi na sauti na Girka na 2002 na Anna Vissi
- "Mala: I Mousiki Tou Anemou" (waƙar), waƙa ce daga kundin
- <i id="mwKg">Mala</i> (Albam Yolandita Monge), 2008
- "Mala" (waƙar), waƙa daga kundin
- <i id="mwMA">Mala</i> (Albam Devendra Banhart), kundi na mawakin gargajiya Devendra Banhart
- "Mala", waƙar Sipaniya ta mawakiyar Amurka 6ix9ine daga Dummy Boy
- "Mala", waƙar Maluma daga Magia, 2012
- "Mala", waƙar Peso Pluma daga Éxodo, 2024
- Mala Records, lakabin rikodin
Mutane
gyara sasheSunan da aka ba wa
gyara sashe- Mala (Mawakin Pakistan) (1939-1990), mawakin Pakistan na sake kunnawa na fina-finan Urdu da Punjabi.
- Mala Aravindan (1939-2015), jarumin fina-finan Malayalam
- Mala Gaonkar (an haife shi a shekara ta 1969) ɗan kasuwan Amurka ne
- Mala Kachalla (1941-2007), tsohon gwamnan jihar Borno a Najeriya
- Mala Powers (1931-2007), 'yar wasan Amurka
- Mala Rodríguez, wanda kuma aka sani da La Mala, La Mala María, mawakin hip hop na Spain
- Mala Roy, ɗan siyasan Indiya
- Mala Sinha (an haife ta a shekara ta 1936), 'yar wasan Indiya ce
- Mala Zimetbaum (1922-1944), wata mace 'yar Beljiyam daga zuriyar Bayahudiya ta Poland da aka kashe saboda tserewa daga sansanin taro na Auschwitz-Birkenau.
Lakabi
gyara sashe- Malá (an wasan ƙwallon ƙafa) (an haife shi a shekara ta 1979), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Bissau-Guinean
- Mala (mawaki), memba na Deep Dub duo Digital Mystikz
Sunan mahaifi
gyara sashe- Doueugui Mala (an haife shi a shekara ta 1993), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ivory Coast
- Esat Mala (an haife shi a shekara ta 1998) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Albaniya
- Ray Mala (1906-1952), ɗan wasan fim ɗin ɗan asalin Amurka
- Shormi Mala, Bangladeshi stage, television and film actress
- Zef Mala (1915-1979), ɗan jama'ar Albaniya kuma ɗan kwaminisanci
Wurare
gyara sasheAsiya
gyara sashe- Mala, Homalin, ƙauye a ƙasar Burma
- Mala, Kerala, ƙauye ne a kudancin Indiya
- Mala, Nepal, kwamitin ci gaban ƙauye da ƙauye
- Mala, wani ƙauye a gundumar Jaghori, Ghazni, Afghanistan
Turai
gyara sashe- Mała, ƙauye a ƙasar Poland
- Mäla, ƙauye a yammacin Estonia
- Mala, Sweden, ƙauye
- Malå Municipality, a arewacin Sweden
- Mallow, County Cork, Ireland, gari ne
Kudancin Amurka
gyara sashe- Mala District, Peru
- Mala, Lardin Cañete, babban birnin gundumar
Wani wuri
gyara sashe- Mala, Lanzarote, ƙauye ne a cikin Tsibirin Canary
- Malaita ko Mala, tsibiri na tsibiran Solomon
Sauran amfani
gyara sashe- Daular Chera ko Mala, Kudancin Indiya
- Cyclone Mala, guguwar da ta kashe mutane 22 a Burma a shekara ta 2006
- Japamala, wanda kuma aka sani da mala, madauki na addu'o'in addu'o'in da aka saba amfani da su a cikin yawancin addinan Indiya
- Mala (caste) ko al'ummar Mala, daga Andhra Pradesh
- Mala (kogin), ƙaramin rafin Danube a ƙasar Romania
- Mala (kayan yaji) (麻辣, ko málà ), wani kayan yaji na kasar Sin da aka yi daga chillies da barkono Sichuan
- Malå IF, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Sweden dake Malå a gundumar Västerbotten
- Labarin Mala, labarin Dreamtime na Aboriginal na tsakiyar Ostiraliya
- Langevin algorithm (MALA) da aka daidaita Metropolis, hanyar Markov sarkar Monte Carlo
- Rufous hare-wallaby ko mala, ƙaramin wallaby ɗan ƙasar Ostiraliya
Duba kuma
gyara sashe- Mala Mala (rashin fahimta)
- Malla (rashin fahimta)
- Malaa, Bangladeshi-Australian mawaƙa
This disambiguation page lists articles associated with the same title. If an internal link led you here, you may wish to change the link to point directly to the intended article. |