Radhouane Chebbi (Larabci: رضوان الشابي‎  ; an haife shi a ranar 8 ga watan Agustan 1986 a Tunis) ɗan wasan kokawa ne na Greco-Roman kuma ɗan Tunisiya, wanda ke fafatawa a rukunin babban nauyi na maza.[1][2] Chebbi ya wakilci Tunisia a gasar Olympics ta bazara shekarar 2012 a London, inda ya fafata a ajin kilo 120 na maza. Ya samu bankwana a zagayen farko na wasa goma sha shida, kafin ya yi rashin nasara a hannun Łukasz Banak na Poland, wanda ya samu maki uku a tsakani biyu, wanda ya bar Chebbi baida maki ko ɗaya.[3]

Radhouane Chebbi
Rayuwa
Haihuwa Tunis, 8 ga Augusta, 1985 (39 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a amateur wrestler (en) Fassara
Tsayi 186 cm

Manazarta

gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe