Prisca Chilufy
Prisca Chilufya (an Haife ta a ranar 8 ga watan Yuni shekarar 1999) ' yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Zambiya wacce ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya don ƙungiyar FC Juárez ta La Liga MX Femeni da ƙungiyar mata ta Zambia .
Prisca Chilufy | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | 8 ga Yuni, 1999 (25 shekaru) | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Aikin kulob
gyara sashePrisca Chilufy ya buga wa Red Arrows FC .
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheChilufy ta buga wa Zambia a matakin babban mataki a gasar neman gurbin shiga gasar cin kofin nahiyar Afirka ta mata na shekarar 2018 ( zagaye na biyu ).