Point of Peace Foundation
Point of Peace Foundation: ƙungiya ce mai zaman kanta ta haƙƙin ɗan adam da ke Stavanger, Norway. Ƙungiyar tana da alhakin abubuwan da suka faru a cikin Shekara ta dubu biyu da takwas 2008 kamar yadda Stavanger ya kasance Babban Birnin Al'adun Turai.
Point of Peace Foundation | |
---|---|
Bayanai | |
Iri | ma'aikata |
ƙungiyar tana da niyyar kafa filin wasa na duniya don tattaunawa da gudanar da Rikici a Stavanger . Point of Peace Foundation yana da wani musamman umarni don tallafa Nobel Peace Prize yabon a gaggawa bukatar na kafofin watsa labarai, sannan tattaunawa da kuma sadarwa taimako a kasarsu da kuma duniya.
Ƙungiyar ta ƙaddamar da tashar yanar gizo mai suna " Peace Channel" tare da haɗin gwiwar Bob Geldof, da kamfaninsa na Landan Ten Alps, da nufin ƙaddamar da su a watan Satumba na shekara ta 2008.
Manazarta
gyara sasheHanyoyin haɗin waje
gyara sashe- Shafin yanar gizo Archived 2021-07-10 at the Wayback Machine
Reuters game da Tashar Aminci