Peter Bentiu Daniel Chol (an haife shi a ranar 23 ga watan Oktoba 1994)[1] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Sudan ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar Premier League ta Kator FC da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Sudan ta Kudu.[2]

Peter Chol
Rayuwa
Haihuwa Malakal (en) Fassara, 23 Oktoba 1994 (29 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

Chol ya buga wa Sudan ta Kudu wasa a babban mataki a gasar neman gurbin shiga gasar cin kofin kasashen Afrika na shekarar 2019 rukunin C. [3]

Kwallayen kasa da kasa gyara sashe

A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 27 Maris 2022 Filin wasa na St. Mary-Kitende, Entebbe, Uganda </img> Djibouti 1-0 1-0 2023 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika

Manazarta gyara sashe

  1. "Competitions - 32nd Edition of Total Africa Cup of Nations - Match Details" . CAF . Retrieved 12 October 2010.
  2. "Profile of P. Chol" . footballcritic.com . Retrieved 10 April 2022.
  3. "Competitions - 32nd Edition of Total Africa Cup of Nations - Team Details - Player Details" . CAF . Retrieved 12 October 2010.Empty citation (help)