Orlando Semedo Monteiro (an haife shi ranar 18 ga watan Mayu 1972) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne mai ritaya wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan gaba.

Orlando Monteiro
Rayuwa
Haihuwa Praia, 18 Mayu 1972 (52 shekaru)
ƙasa Portugal
Harshen uwa Portuguese language
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Seixal F.C. (en) Fassara-
  C.F. Estrela da Amadora (en) Fassara1995-1997190
Moreirense F.C. (en) Fassara1998-2000564
F.C. Penafiel (en) Fassara2000-2003654
  São Tomé and Príncipe men's national football team (en) Fassara2000-200320
S.C. Covilhã (en) Fassara2003-2004130
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 177 cm

Aikin kulob

gyara sashe

An haife shi a Praia, Portuguese Cape Verde, Monteiro ya shafe dukan aikinsa a Portugal, mafi yawa a cikin Segunda Liga. Shigar sa Primeira Liga ya ƙunshi kaka biyu tare da kulob na Lisbon CF Estrela da Amadora, wasansa na farko a gasar wanda ya faru a ranar 30 ga watan Satumba 1995 lokacin da ya zo a matsayin wanda ya maye gurbi a minti na 72 a 1-1 a gida da kulob ɗin CS Marítimo.[1]

Monteiro ya yi ritaya a shekara ta 2004 yana da shekaru 32, bayan ya raba kamfen tare da kulob ɗin FC Lixa na karamar gasar lig da SC Covilhã a mataki na biyu.

Manazarta

gyara sashe
  1. "Estrela Amadora 1–1 Marítimo" . ForaDeJogo. 20 May 2017.

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe
  • Orlando Monteiro at ForaDeJogo (archived)
  • Orlando Monteiro at National-Football-Teams.com