Om Jong-ran
Om Jong-ran an haife ta a ranar 10-10-1985 ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar yammacin Koriya wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron gida wacce take wasa a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta North Korea women's national football team a shekara ta 2008 Summer Olympics.[1]
Om Jong-ran | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Koriya ta Arewa, 10 Oktoba 1985 (39 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Koriya ta Arewa | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||
Nauyi | 53 kg | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.64 m |
Dubi kuma
gyara sashe- Koriya ta Arewa a gasar Olympics ta bazara ta 2008
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Women's Olympic Football Tournament Beijing – North Korea Squad List". FIFA. Archived from the original on September 24, 2015. Retrieved October 22, 2012.
Hanyoyin Haɗin waje
gyara sashe- Om Jong-ran – FIFA competition record
- Bayani martaba a sports-reference.com'