Nachida Laifa
Nachida Laïfa ( Larabci: نشيدة ليفة ; an haife ta 17 Oktoban shekarar 1982), tsohuwar ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Aljeriya[1] wadda ta taka leda a matsayin ƴar gaba . Ta kasance memba a cikin tawagar mata ta Aljeriya .[2]
Nachida Laifa | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Aljir, 17 Oktoba 1982 (42 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Aljeriya | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
|
Aikin kulob
gyara sasheLaïfa ta taka leda a Cibiyar ASE Alger da ke Algeriya.[1][3][4]
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheLaïfa ta buga wa Algeriya wasa a babban mataki a lokacin bugu biyu na gasar cin kofin mata na Afirka ( 2006 da 2014 ).[5][6][7][2]
Manazarta
gyara sashe- ↑ 1.0 1.1 "Nachida LAIFA" (in Faransanci). Retrieved 30 August 2021.
- ↑ 2.0 2.1 "Competitions - tn 9th African Women Championship-NAMIBIA - Match Details". Confederation of African Football. 18 October 2014. Archived from the original on 24 September 2015. Retrieved 30 August 2021.
- ↑ "5e CAN féminine: la sélection algérienne". RFI (in Faransanci). 30 October 2006. Retrieved 30 August 2021.
- ↑ "L'équipe nationale féminine entame un stage au CTN". faf.dz. 26 September 2014. Archived from the original on 11 October 2014. Retrieved 30 August 2021.
- ↑ "FIFA Player Statistics: Nachida LAIFA". FIFA. Archived from the original on 1 July 2013. Retrieved 30 August 2021.
- ↑ "Competitions - tn 9th African Women Championship-NAMIBIA - Match Details". Confederation of African Football. 12 October 2014. Archived from the original on 24 September 2015. Retrieved 30 August 2021.
- ↑ "Competitions - tn 9th African Women Championship-NAMIBIA - Match Details". Confederation of African Football. 15 October 2014. Archived from the original on 24 September 2015. Retrieved 30 August 2021.