Mohammed Jabbar Shokan ( Larabci: محمد شوكان‎ </link> ; An haife shi a ranar 21 ga watan Mayu shekarar 1993 a Basra, Iraq ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Iraqi wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga Al-Minaa a gasar Premier ta Iraqi . [1] [2]

Mohammed Shokan
Rayuwa
Haihuwa Basra, 21 Mayu 1993 (30 shekaru)
ƙasa Irak
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Iraq national under-20 football team (en) Fassara2013-50
 
Muƙami ko ƙwarewa attacker (en) Fassara

Ayyukan kasa da kasa gyara sashe

A ranar 24 ga watan Yulin shekarar 2016, Shokan ya lashe wasansa na farko na kasa da kasa tare da Iraki a karawar da suka yi da Uzbekistan a wasan sada zumunci.

Manufar kasa da kasa gyara sashe

Maki da sakamako ne suka fara zura kwallaye a ragar Iraqi.
# Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 4 ga Agusta, 2018 Faisal Al-Husseini International Stadium, Al-Ram, Palestine </img> Falasdinu 3-0 3–0 Sada zumunci

Girmamawa gyara sashe

Ƙasashen Duniya gyara sashe

Iraqi U-23
  • Gasar AFC U-22 : 2013

Manazarta gyara sashe

  1. Mohammed Shokan at Soccerway
  2. Mohammed ShokanFIFA competition record

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Mohammed Shokan at Goalzz.com (also in Arabic at Kooora.com)

Template:Al-Mina'a SC squad