Marvin Casey
Marvin Louis Casey II ( Hebrew: 'ישראל משה קייסי' or 'מרווין קייסי' (an haife shi a shekara ta 1981 a St. Louis, Missouri, Amurika ), ɗan wasan hip hop ɗan Isra'ila ne Ba'amurke, mawaƙa, malamin rawa kuma ɗan wasan kwaikwayo.
Marvin Casey | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | St. Louis (en) , |
Sana'a | |
Sana'a | jarumi, Mai tsara rayeraye da mai rawa |
IMDb | nm9390631 |
Tarihin Rayuwa
gyara sasheAn haifi Marvin Casey a St. Louis Missouri a cikin shekarar 1981 kuma yana da hannu da farko a wasan ƙwallon baseball, ƙwallon ƙafa, da tae kwon do har sai da ya fara rawa yana ɗan shekara 17. Ya ƙara nutsewa a ciki yana da shekaru 22 yayin da yake aiki da kamfanin nishaɗi na Utopia, yana rawa hip-hop a filin rawa kusan kowane dare. Ya koma Yahudanci a shekarar 2003, kuma ya yi hijira zuwa Isra'ila a 2006. Ya yi aure a Urushalima a ranar 31 ga Oktoba, 2010. kuma yana zaune tare da matarsa, Oshrat, da ’ya’yansa 3 a Ashkelon, Isra’ila.
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Marvin Casey on IMDb
- Eli Levine, "Rawan Marvin", Aish.com, Maris 16, 2014
- Danna Harman, Ba’amurke Ba’amurke Bayahude Wanda Ya Kawo Wa Isra’ila Rawar Mob, Haaretz, Satumba 23, 2013
- Yael Brygel, Cityfront: Rawa zuwa Waƙar Waƙa, The Jerusalem Post, Yuni 4, 2009
- Leah Hakimian Yadda Marvin ya sadu da Oshrat, Makon Yahudawa na New York, Disamba 5, 2010