Marine Dafeur
Marine Dafeur (an haife ta a ranar 20 ga watan Oktoba shekarar 1994) ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin baya na hagu kuma na hagu don ƙungiyar FC Fleury 91 na Division 1 Féminine . An haife ta kuma ta girma a Faransa zuwa iyayen Aljeriya, tun farko ta buga wa Faransa wasa a matakin matasa da manyan matakan, amma daga karshe ta fara shiga cikin tawagar mata ta Algeria .
Marine Dafeur | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Douai (en) , 20 Oktoba 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Faransa Aljeriya | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.66 m |
Ayyukan kasa da kasa
gyara sasheDuk da kasancewar ta wakilci Faransa, Dafeur ta canza ƙawance zuwa Aljeriya a cikin shekarar 2023, inda aka kira ta zuwa sansanin atisaye tare da ƙungiyar Aljeriya daga 13 – 21 ga watan Fabrairu shekarar 2023.
Manazarta
gyara sashe
Hanyoyin haɗi na waje
gyara sashe- Marine Dafeur at the French Football Federation (in French)
- Marine Dafeur at the French Football Federation (archived 2017-09-17) (in French)