Marco Rose (an haife shi 11 ga Satumba 1976) ƙwararren manajan ƙwallon ƙafa ne na Jamus wanda a halin yanzu shine manajan ƙungiyar Bundesliga RB Leipzig, kuma tsohon ɗan wasa wanda ya kasance mai tsaron gida na Lokomotive Leipzig, Hannover 96 da Mainz 05

Marco Rose
Rayuwa
Haihuwa Leipzig, 11 Satumba 1976 (48 shekaru)
ƙasa Jamus
Ƴan uwa
Ƴan uwa
Karatu
Harsuna Jamusanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  1. FC Lokomotive Leipzig (en) Fassara1995-2000575
VfB Leipzig (en) Fassara1995-2000575
  Hannover 962000-2002240
  1. FSV Mainz 05 (en) Fassara2002-20101506
1. FSV Mainz 05 II (en) Fassara2002-2010170
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 1.87 m
marco-rose.de
Marco Rose
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe