Malik Sohail Khan
Malik Sohail Khan Kamrial ɗan siyasan Pakistan ne wanda ya kasance memba a Majalisar Dokokin Pakistan daga watan Oktobar 2018 zuwa watan Agustan 2023.
Malik Sohail Khan | |||
---|---|---|---|
District: NA-56 Attock-II (en) | |||
Rayuwa | |||
Sana'a | |||
Sana'a | ɗan siyasa | ||
Imani | |||
Jam'iyar siyasa | Pakistan Muslim League (N) (en) |
Harkokin siyasa
gyara sasheAn zaɓi Khan a Majalisar Dokokin Pakistan a matsayin ɗan takarar Pakistan Muslim League (N) (PML-N) daga Mazaɓar NA-56 (Attock-II) a zaɓen shekarar 2018 na Pakistan da aka gudanar a ranar 14 ga watan Oktobar 2018.[1][2]
Bogus cak
gyara sasheAn kai ƙarar ɗan majalisar PML-N a ofishin ‘yan sanda na garin Model a ranar 29 ga watan Janairu saboda ya ba da cheque na bogi. Khan ya tsere daga kotun karamar hukumar Gujranwala bayan soke belin da aka bayar a Rs. Shari'ar rajistan bogi miliyan 60 a ranar 24 ga watan Fabrairu, shekarar 2022.[3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "By-Election 2018: PTI, PML-N win four NA seats each". geo.tv. Retrieved 14 October 2018.
- ↑ Chaudhry, Fahad (18 October 2018). "ECP notifies victory of 22 candidates, withholds notices of 13 others for not disclosing campaign costs". DAWN.COM. Retrieved 19 October 2018.
- ↑ "PML-N MNA Malik Sohail Khan flees court after bail cancellation". ARY NEWS (in Turanci). 2022-02-24. Retrieved 2022-02-25.