Ma'adinai
Mill na iya zama:
Kimiyya da fasaha
gyara sashe- Masana'antai
- Ginin niƙa
- Yin niƙa (na'ura)
- Ayyukan niƙa
- Ma'aikatar takarda
- Ginin ƙarfe, masana'anta don ƙera ƙarfe
- Ginin sukari
- Ginin yadi
- Jerin nau'ikan niƙa
- Mill, na'urar lissafi na injin nazari na farko kwamfuta
Mutane
gyara sashe- Andy Mill (an haife shi a shekara ta 1953), ɗan wasan kankara na Amurka
- Arnold van Mill (1921-1996), mawaƙin wasan kwaikwayo na Dutch
- Frank Mill (an haife shi a shekara ta 1958), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Jamus
- Harriet Taylor Mill (1807-1858), masanin falsafa na Burtaniya kuma mai ba da shawara kan 'yancin mata
- Henry Mill (c. 1683-1771), mai kirkiro na Ingilishi wanda ya ba da izini ga na'urar buga takardu ta farko
- James Mill (1773-1836), masanin tarihin Scotland, masanin tattalin arziki da falsafa
- John Mill (masanin tauhidi) (c. 1645-1707), masanin tauhidin Ingilishi kuma marubucin Novum Testamentum Graecum
- John Stuart Mill (1806-1873), masanin falsafa na Burtaniya kuma masanin tattalin arziki na siyasa, ɗan James Mill
- Loek van Mil (1984-2019), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Dutch
- Meek Mill, Robert Rihmeek Williams (an haife shi a shekara ta 1987), rapper kuma marubucin waƙoƙi na Amurka
- Birnin Mill, Oregon
- Mill a Sint Hubert, wani gari na Dutch
- Mill, Netherlands, ƙauyen Dutch
- Mill, Missouri, al'umma a Amurka
- Mill, wani yanki na zaɓe na Magor tare da Undy, Monmouthshire, Wales
Sauran ma'anoni
gyara sashe- Ginin (heraldry) , ma'adinin da aka nuna a cikin heraldry
- Mill (kudi), wani nau'i na yanzu na kudi
- Ma'aikatar difloma ko ma'aikatun digiri, mai ba da ƙwarewar ilimi ba bisa ka'ida ba
- Morris na maza tara, wanda aka fi sani da Mill ko Mills, wasan allon gargajiya
- Windmill (motsi na ɗan adam) , ko mill, wani motsi a cikin b-boying (breakdancing)
- Ma'adinai, taƙaitaccen marubucin lokacin da yake ambaton sunan botanical ga Philip Miller
- Major Indoor Lacrosse League (MILL), ƙungiyar lacrosse ta cikin gida ta Amurka, yanzu National Lacrosse SocietyƘungiyar Lacrosse ta Kasa
- Tsohon kalmar magana don wasan dambe