Iina Ndapewa Katuta (an haife ta a ranar 16 ga watan Disamba shekara ta 1986), wanda aka fi sani da Ndapewa Katuta, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Namibia wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Namibia Women's Super League Khomes gwagwalada Nampol FC da kuma ƙungiyar mata ta Namibia . Ta kasance cikin tawagar a gasar cin kofin matan Afirka ta shekarar 2014 . A matakin kulob ta buga wa JS Academy a Namibia.

Lina Katuta
Rayuwa
Haihuwa 16 Disamba 1986 (37 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Manazarta gyara sashe


Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe

  • Ndapewa Katuta at FBref.com

Template:Namibia squad 2014 African Women's Championship