Awqat Faragh ( Larabci: أوقات فراغ‎ ) IPA: [ʔæwˈʔæːt fɑˈɾɑːɣ] fim ne na Masarawa na 2006 game da ƙungiyar matasa ta Tsakiya da kuma abubuwan da suka shafi girma da mu'amala da ƙwayoyi da jima'i . Fim ɗin shine farkon fitowar jarumai Ahmed Hatem, Karim Kassem da Amr Abed .

Leisure Time
Asali
Lokacin bugawa 2006
Asalin suna أوقات فراغ
Asalin harshe Larabci
Ƙasar asali Misra
Characteristics
Genre (en) Fassara comedy film (en) Fassara
Launi color (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Mohammed Moustafa (en) Fassara
'yan wasa
External links

Takaitaccen bayani

gyara sashe

Ƙungiyar matasa masu matsakaicin matsayi, waɗanda wasunsu masu sassaucin ra'ayi ne wasu kuma masu ra'ayin mazan jiya, duk rayuwarsu tana cike da matsaloli. Suna yanke shawarar da za ta shafi makomarsu. Fim ɗin yana farawa kuma yana ƙarewa a wurin shakatawa kuma a tsakani, ƙungiyar tana ƙoƙarin cimma burinsu amma ta koyi mummunan yanayin rayuwa da sauran abubuwa da yawa.[1]

Yin wasan kwaikwayo

gyara sashe
  • Randa El-Behairy a matsayin Menna
  • Ahmed Hatem a matsayin Hazem
  • Karim Kassem a matsayin Amr
  • Amr Abed a matsayin Ahmed
  • Ahmed Hadad a matsayin Tarek
  • Safaa Tag El-Din a matsayin Mai
  • Hanan Youssef a matsayin Mahaifiyar Ahmed
  • Mohammed Abu Dawud a matsayin mahaifin Menna
  • Tarek El-Telmissany a matsayin Uban Hazem
  • Mahaifin Khalil Morsy Ahmed
  • Muhammad Mamdouh a matsayin yayan Hazem

Manazarta

gyara sashe
  1. "Arab Cinema Database". elcinema.com. Retrieved 16 April 2013.

Hanyoyin haɗi na waje

gyara sashe

Awqat Faragh on IMDb