Kula na iya kasancewa:

 

  • Bob Kula (an haife shi a shekara ta 1967), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na kasar Amurka
  • Elisabeth Kula (an haife ta a shekara ta 1990), 'yar siyasar Jamus
  • Irwin Kula (an haife shi a shekara ta 1957), malamin Amurka kuma marubuci
  • Karel Kula (an haife shi a 1963), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Czech

Wuraren da aka yi

gyara sashe
  • Kula, Bihać, ƙauye a Bosnia da Herzegovina
  • Kula (Bugojno) , ƙauye ne a Bosnia da Herzegovina
  • Kula, Busovača, ƙauye a Bosnia da Herzegovina
  • Kula, Konjic, ƙauye a Bosnia da Herzegovina
  • Kula (Sokolac) , ƙauye ne a Bosnia da Herzegovina
  • Kula, Travnik, ƙauye a Bosnia da Herzegovina
  • Kula, Zenica, ƙauye a Bosnia da Herzegovina
  • Kula, Bulgaria, wani gari da kuma karamar hukuma a lardin Vidin, Bulgaria
  • Kula, Croatia, ƙauye a cikin gundumar Požega-Slavonia, Croatia
  • Kula, Habasha, wani gari a Habasha
  • Kula Eco Park, wurin shakatawa na dabbobi kusa da Sigatoka, Fiji
  • Kula, Iran, ƙauye ne a lardin Gabashin Azerbaijan, Iran
  • Kula, Serbia, wani gari da kuma karamar hukuma a Vojvodina, Serbia
  • Kula (dutse mai fitattun wuta) , filin dutse mai fitattun mutane a Turkiyya
  • Kula, Manisa, wani gari a Yammacin Anatolia, Turkiyya
  • Kula, Hawaii, wani gundumar Gabashin Maui a Hawaii, Amurka
  • Kula, Sungurlu

Sauran amfani

gyara sashe
  • Kula zobe, tsarin musayar bikin a Papua New Guinea
  • Kula (ɗaya) , tsohuwar ma'auni a Indiya da Maroko
  • Kula ko Kaula (Hindu) , al'adar addinin Hindu
  • Mutanen Kula (Asia), kabilanci a Thailand da Cambodia
  • Ƙabilar Kula (Australia) , 'yan asalin Australiya na jihar New South Wales
  • Ƙabilar Kula (Rivers State), ƙabilar Najeriya
  • Kula, gidajen hasumiya a cikin Balkans
  • Kula Watermelon, ɗanɗano na Bai Brands' Antioxidant Infusion

Dubi kuma

gyara sashe
  • Kaula (disambiguation)
  • Kula Plate, tsohuwar farantin teku, wanda ya fara raguwa a ƙarƙashin Arewacin Amurka
  • Kula-Farallon Ridge, tsohuwar tsakiya a cikin Tekun Pacific
  • Kula Diamond, wani hali a cikin jerin King of Fighters
  • KULA-LP, tashar rediyo a Samoa ta Amurka
  • Kula Shaker, ƙungiyan mawaƙa ta Ingila
  • Kula World, wasan bidiyo na dandamali