Kinshasa Palace
Kinshasa Palace fim ne da aka shirya shi a shekarar 2006.[1]
Kinshasa Palace | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2007 |
Asalin suna | Kinshasa palace |
Asalin harshe |
Portuguese language Turanci Faransanci Khmer (en) |
Ƙasar asali | Jamhuriyar dimokuradiyya Kwango da Faransa |
Characteristics | |
Genre (en) | documentary film |
Launi | color (en) |
Direction and screenplay | |
Darekta | Zeka Laplaine |
External links | |
Takaitaccen bayani
gyara sasheWani mutum wanda muka sani kaɗan game da shi yana neman ɗan'uwansa wanda ya ɓace bayan ya bar 'ya'yansa a tasha. Yayin da yake bin sawunsa ta hanyar Paris, Kinshasa, Brussels, Lisbon da Kambodiya, yana tunanin yaro ya dawo. A hankali, ya canza har sai da ya zama da wahala a gaya masa ban da ɗan'uwansa da ya ɓace.
Kyaututtuka
gyara sashe- Quintessence Ouidah (Benin)
External links
gyara sasheManazarta
gyara sashe- ↑ Laplaine, Zeka (2006-09-08), Kinshasa Palace (Drama), Bakia Films, Les Histoires Weba, retrieved 2021-11-21