Keeler ( yawan jama'a a shekarar 2016 : 15 ) yanki ne na sabis na musamman a lardin Saskatchewan na Kanada a cikin Karamar Hukumar Marquis No. 191 da Sashen Ƙidaya Na 7. Ya rike matsayin ƙauye kafin 2021.

Keeler, Saskatchewan

Wuri
Map
 50°40′43″N 105°52′41″W / 50.6787°N 105.878°W / 50.6787; -105.878
Ƴantacciyar ƙasaKanada
Province of Canada (en) FassaraSaskatchewan (en) Fassara
Labarin ƙasa
Yawan fili 1.02 km²
Sun raba iyaka da
Brownlee (en) Fassara
Bayanan Tuntuɓa
Tsarin lamba ta kiran tarho 306

Keeler an ƙirƙiri azaman a matsayin ƙauye ranar 5 ga Yuli, 1910. Daga baya a ranar 31 ga Disamban shekarata 2020, ta zama yanki na sabis na musamman a ƙarƙashin ikon Karamar Hukumar Marquis No. 191.

  A cikin kididdigar yawan jama'a ta shekarar 2016 da Statistics Canada ta gudanar, Keeler ya rubuta yawan jama'a 15 da ke zaune a cikin 9 daga cikin 10 na gidaje masu zaman kansu. 0% ya canza daga yawan 2011 na 15 . Tare da yankin ƙasa na 1.02 square kilometres (0.39 sq mi) , tana da yawan yawan jama'a 14.7/km a cikin 2016.

A cikin ƙidayar jama'a ta 2011, Keeler ya ƙididdige yawan jama'a 15, a 200% ya canza daga yawan 2006 na 5. Tare da yankin ƙasa na 1.02 square kilometres (0.39 sq mi), tana da yawan yawan jama'a 14.7/km a cikin 2011.

Fitattun mutane

gyara sashe
  • Maurine Stuart, ɗaya daga cikin malaman Zen mata na farko don koyarwa a Amurka, an haife ta kuma ta girma a Keeler.

Duba kuma

gyara sashe
  • Jerin al'ummomi a cikin Saskatchewan
  • Jerin wuraren sabis na musamman a cikin Saskatchewan

Manazarta

gyara sashe