Kebotseng Katlego Getrude Molettane (an haife ta a ranar 3 ga watan Maris shekara ta 1995) ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ga Royal AM FC da kuma ƙungiyar mata ta Afirka ta Kudu . [1] [2]

Kebotseng Moletsane
Rayuwa
Haihuwa Afirka ta kudu, 3 ga Maris, 1995 (29 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Bloemfontein Celtic F.C.-
  South Africa women's national association football team (en) Fassara-10
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Tsayi 167 cm

Aikin kulob

gyara sashe

Molettane a baya ta taka leda don Babban Cibiyar Ayyuka (Tshwane). [3]

Tun daga 2022, ta yi wa Matan Royal AM wasa bayan sun sami tsohuwar ƙungiyar ta Bloemfontein Celtics Ladies . [4]

Girmamawa

gyara sashe

Afirka ta Kudu

  • Gasar Cin Kofin Afirka ta Mata : 2022 [5]

Manazarta

gyara sashe
  1. Setena, Teboho. "Keeper keeps her eye on the ball". News24.
  2. "Coach Ellis names final Banyana Banyana World Cup squad". SAFA.net. June 23, 2023.
  3. teamsa (2012-10-10). "Banyana call-ups for Silindile and Katlego". TeamSA (in Turanci). Retrieved 2024-03-04.
  4. Setena, Teboho. "Keeper keeps her eye on the ball". News24 (in Turanci). Retrieved 2024-03-04.
  5. "Magaia brace hands South Africa first TotalEnergies WAFCON trophy". CAF. 29 June 2023. Retrieved 6 August 2023.