Justin Bijlow (an haife shi 22 ga Janairu 1998) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Holland wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida na ƙungiyar Eredivisie Feyenoord da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Netherland.

Justin Bijlow
Rayuwa
Haihuwa Rotterdam, 22 ga Janairu, 1998 (26 shekaru)
ƙasa Kingdom of the Netherlands (en) Fassara
Harshen uwa Dutch (en) Fassara
Ƴan uwa
Ahali Joël Bijlow (mul) Fassara
Karatu
Harsuna Dutch (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Netherlands national under-17 football team (en) Fassara2014-2015120
Netherlands national under-16 football team (en) Fassara2014-201430
  Netherlands national under-19 football team (en) Fassara2015-2017130
  Feyenoord Rotterdam (en) Fassara2016-unknown value1040
  Netherlands national under-20 football team (en) Fassara2017-201710
  Netherlands national under-21 football team (en) Fassara2017-2021130
  Netherlands national association football team (en) Fassara2021-unknown value80
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 1
Nauyi 84 kg
Tsayi 188 cm
Justin Bijlow
Justin Bijlow
Justin Bijlow
Justin Bijlow
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta

gyara sashe