Jeff Likens
Jeff Likens (an haife shi a watan Agusta 28, 1985 a Barrington, Illinois) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan Amurka wanda ya taka rawa musamman a Deutsche Eishockey Liga (DEL).
Jeff Likens | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Barrington (en) , 28 ga Augusta, 1985 (39 shekaru) |
ƙasa | Tarayyar Amurka |
Karatu | |
Makaranta | University of Wisconsin–Madison (en) |
Sana'a | |
Sana'a | ice hockey player (en) |
Muƙami ko ƙwarewa | defenseman (en) |
Nauyi | 183 lb |
Aikin Wasa
gyara sasheBayan ya shafe shekaru biyu yana wasa don Shirin Ƙungiyar Cigaban Ƙasa ta Amurka, Likens ya shafe shekaru hudu yana wasa a Jami'ar Wisconsin – Madison kafin ya zama pro a cikin 2007 tare da Sarakunan Manchester United na Hockey League. Hakanan yana da sihiri a cikin ECHL tare da Karatun Royals. A cikin 2008, Likens ya koma Jamus kuma ya sanya hannu kan Augsburger Panther. Bayan yanayi biyu, Liken ya bar Panthers kuma ya sanya hannu kan kwangilar shekara guda a kan Afrilu 12, 2010, don Thomas Sabo Ice Tigers.[1]
A ranar 8 ga Afrilu, 2011, Likens ya bar Ice Tigers bayan kakar wasa guda kuma ya shiga ERC Ingolstadt kan yarjejeniyar shekara guda.[2] Bayan kammala kakar 2012-13, na biyunsa tare da Ingolstadt, Likens ya ƙare kwangilar kuma ya sanya hannu kan yarjejeniyar shekara guda tare da ƙungiyar DEL, EHC Wolfsburg a ranar 17 ga Afrilu, 2013.[3]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Ancicka, Frosch and Likens sign with Ice Tigers". Thomas Sabo Ice Tigers (in German). 2010-04-12. Archived from the original on 2011-07-23. Retrieved 2010-04-12.
- ↑ "Likens a Panther". ERC Ingolstadt (in German). 2011-04-08. Archived from the original on 2011-07-23. Retrieved 2011-04-11.
- ↑ Jeff Likens changes to the Grizzly Adams". EHC Wolfsburg (in German). 2013-04-17. Retrieved 2013-04-17.