Imagine, the Sky
Imagine, the Sky wani fim ɗin wasan kwaikwayo ne na Swiss-Sierra Leonean, da aka shirya shi a shekarar 2011 wanda Brigitte Kornetzky ya ba da umarni kuma ya samar da Hotunan MagpieDream a matsayin fim mai zaman kansa.[1] Fim ɗin ya fito a matsayin Matilda Bangs a matsayin jagora tare da Hawa Momoh, John Mangura, Mussu Suray, Regina Sesay da John George.
Imagine, the Sky | |
---|---|
Asali | |
Ƙasar asali | Saliyo |
Characteristics | |
Direction and screenplay | |
Darekta | Brigitte Kornetzky (en) |
External links | |
Specialized websites
|
Takardun shirin ya shafi rayuwar ɗalibai a Makarantar Makafi ta Milton Margai a Freetown, Saliyo, Afirka ta Yamma. A cikin fim ɗin, ta shiga cikin ayyuka bakwai daban-daban banda darakta: furodusa, edita, marubuci, mai ɗaukar hoto, editan sauti, daraktan fasaha da mawaki. A lokacin da ake yin fim ɗin, ta taimaka wa mutanen Saliyo ta hanyar ƙungiyarta mai suna: 'A Grain of Change'.[2] Fim ɗin ya sami farkonsa a ranar 31 ga watan Janairu 2011 a bikin Fim na Duniya na Rotterdam karo na 40.[3] Fim ɗin ya sami yabo mai mahimmanci kuma an nuna shi a bukukuwan fina-finai da yawa ciki har da, 27th Warsaw Film Festival da International Human Rights Festival a Albania.[4]
MagpieDream Pictures ne ya rarraba fim ɗin a duk duniya.[5]
Labarin fim
gyara sashe'Yan wasa
gyara sashe- Matilda Bangs
- Hawa Momoh
- John Mangura
- Mussu Suray
- Regina Sesay
- John George
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Imagine, the Sky". filmweb. Retrieved 24 September 2020.
- ↑ "Imagine, the Sky: Brigitte Uttar Kornetzky". IFFR. Retrieved 11 November 2020.
- ↑ "Imagine, the Sky by Brigitte Uttar Kornetzky". Rotten Tomatoes. Retrieved 11 November 2020.
- ↑ "Imagine, the Sky". Brigitte Kornetzky official website. Archived from the original on 18 November 2020. Retrieved 11 November 2020.
- ↑ "Imagine, the Sky by Brigitte Uttar Kornetzky Switzerland, January 2011". swissfilms. Retrieved 24 September 2020.