Ilyas Abbadi
Ilyas Abbadi (an haife shi ranar 21 ga watan Oktoban 1992) ƙwararren ɗan dambe ne na Aljeriya. [1] A matsayinsa na mai son, ya fafata a gasar ajin welterweight na maza a gasar Olympics ta lokacin zafi ta 2012, amma ɗan ƙasar Burtaniya Fred Evans ya sha kaye a zagayen farko. A gasar Olympics ta bazara ta 2016 a Rio de Janeiro, ya fafata ne a ɓangaren matsakaicin nauyi na maza. Ya sha kaye a zagaye na biyu a hannun Zhanibek Alimkhanuly na Kazakhstan.
Ilyas Abbadi | |
---|---|
Rayuwa | |
Haihuwa | Médéa (en) , 21 Oktoba 1992 (32 shekaru) |
ƙasa | Aljeriya |
Karatu | |
Harsuna | Larabci |
Sana'a | |
Sana'a | boxer (en) |
Mahalarcin
| |
Nauyi | 75 kg |
Tsayi | 175 cm |
Haka kuma Abbadi ya ci lambar yabo ta azurfa a gasar cin kofin Afrika ta shekarar 2011 da kuma gasar Larabawa ta 2011.
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Ilyas Abbadi". London 2012. The London Organising Committee of the Olympic Games and Paralympic Games Limited. Archived from the original on 18 August 2012. Retrieved 12 September 2012.