Houssam Amaanan
Houssam Amaanan (an haife shi ranar 12 ga watan Mayu, 1994 a Oujda ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Morocco wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na JS Soualem . [1]
Houssam Amaanan | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Oujda (en) , 12 Mayu 1994 (30 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Moroko | ||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Abzinanci | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna |
Larabci Abzinanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Sana'a
gyara sasheYa nuna kansa bayan ya taimaka wa MAS Fes lashe gasar cin kofin Al'arshi ta Morocco ta 2016 a kan ƙungiyoyin gargajiya a Botola pro. Ƙara </link>, MAS Fes ya kasance a cikin Botola 2 kakar 2016.
Ya sanya hannu kan Wydad Casablanca hunturu na 2017 don kwangilar shekaru 3 da rabi.
A ranar 17 ga Yuli 2022, Amaanan ya koma Ohod na Saudi Arabiya. [2]
A ranar 1 ga Fabrairu 2023, Amaanan ya shiga JS Soualem . [3]
Girmamawa
gyara sasheMAS F
- Kofin Al'arshi na Morocco 2016 : 2016