Holmes Onwukaife (an haife shi a ranar 15 ga watan Yulin 1992) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafan Amurka ne wanda ya taka leda a ƙungiyar Florida State Seminoles. Ya buga wasan ƙwallon ƙafa na kwaleji a jihar Florida daga shekarar 2010 zuwa 2014.

Holmes Onwukaife
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Shekarun haihuwa 15 ga Yuli, 1992
Wurin haihuwa Austin
Sana'a athlete (en) Fassara
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya linebacker (en) Fassara
Ilimi a Cedar Park High School (en) Fassara
Mamba na ƙungiyar wasanni Florida State Seminoles football (en) Fassara

Shekarun farko gyara sashe

Onwukaife ya halarci makarantar sakandare ta Cedar Park a Cedar Park, Texas. Ya yi rikodi guda 286 a lokacin aikinsa. Taurari uku na ɗaukar ma'aikata, an ba shi matsayi na ashirin da tara mafi kyau a waje linebacker a cikin ƙasar ta Rivals.com, samun fiye da 25 Division I scholarship tayi ciki har da irin Ivy League (Jami'ar Harvard). [1]

Aikin koleji gyara sashe

Onwukaife ya yi jajayen riga a matsayin sabon saurayi na gaskiya a cikin shekarar 2010. A matsayin sa na jajayen riga a cikin 2011, ya ba da gudummawa a duk wasannin 14, yana samun tabo a kan ƙungiyoyi na musamman & a matsayin mai ba da baya na juyawa na biyu. A matsayinsa na biyu na redshirt a cikin shekarar 2012, ya yi yaƙi da raunukan kafaɗa da yawa waɗanda ke buƙatar aiki daga Dr. James Andrews. Daga baya za a ayyana shi a matsayin rashin cancantar lafiyarsa har zuwa sauran kakar wasanni. A cikin shekarar 2013 a matsayin ƙarami na jajayen riga, kuma Onwukaife ya kasance ƙwaƙƙwaran mai ba da gudummawa a cikin jujjuyawar tare da ƙungiyar masu ba da baya da kuma ƙungiyoyin ƙungiyoyi na musamman. A cikin babban shekararsa ci gaba da raunin kafaɗa zai haifar da rashin cancantar likita kuma zai kawo ƙarshen aikinsa na kwaleji da wuri. Onwukaife ya ci gaba da samun gurbin karatu daga bisani ya kammala digirinsa na farko.

Na sirri gyara sashe

Onwukaife ya kammala karatunsa ne a cikin watan Agustan 2014, inda ya sami digiri na farko a fannin Kimiyyar Tattalin Arziƙi. A halin yanzu yana zaune a Zilker Park, Litville Texas.

Manazarta gyara sashe

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe