Harouna Lago (an haife shi a shekara ta 1946) tsohon ɗan dambe ne na ƙasar Nijar. Lago ya fafata ne a gasar Olympics ta bazara a Nijar a shekarar 1972.[1] Ya yi rashin nasara a wasansa ɗaya tilo da wanda ya lashe lambar zinare Boris Kuznetsov na Tarayyar Soviet.

Haruna Lago
Rayuwa
Haihuwa 1946 (77/78 shekaru)
ƙasa Nijar
Sana'a
Sana'a boxer (en) Fassara
Nauyi 57 kg
Tsayi 1.7 m

Sakamakon wasannin Olympic na 1972

gyara sashe

A ƙasa akwai tarihin Harouna Lago, ɗan damben fuka-fukan ɗan Nijar wanda ya fafata a gasar Olympics ta Munich a shekarar 1972:

  • Zagaye na 64: Boris Kuznetsov (Soviet Union) ya sha kashi a zagayen farko

Manazarta

gyara sashe
  1. Evans, Hilary; Gjerde, Arild; Heijmans, Jeroen; Mallon, Bill; et al. "Harouna Lago". Olympics at Sports-Reference.com. Sports Reference LLC. Archived from the original on 2020-04-18.