Hanya ko Hanyoyi na iya nufin:

 

  • hanya, layi, ko hanya, acikin Hanyoyi masu nisa
  • madaidaicin dogo ko waƙa akan kayan aikin injin (kamar wanda ke kan gadon lathe) wanda ɓangaren injin ɗin ke zamewa akan sa.
  • Hanyoyi, babbar Hanyar zamewa a cikin ginin jirgi, ramuka inda ake tura jirgi don a kaddamar da shi
  • Hanyar (jirgi) , saurin jirgin ruwa ko ƙarfin
  • "Hanya", kalmar Sabon Alkawari don Kiristanci
  • Tao (Sinanci: "Hanyar" 道), ra'ayi ne na falsafa (cf. Taoism)
  • Hanyar, jam'i Wayob, abokai na ruhu da ke bayyana a cikin tatsuniyoyi da al'adun mutanen Maya na Yucatán Peninsula

Wuraren da aka yi

gyara sashe
  • Lake Way, a tafkin da ya bushe a Yammacin Ostiraliya
  • Hanyar zuwa Mississippi
  • Hanyar, St Giles a cikin Itace, tarihin tarihi a St Giles in the Wood, Devon
  • WAY-FM Network, cibiyar sadarwa ta tashoshin rediyo na kiɗa na Kirista a Amurka
  • WAY FM (Michigan) , sunan kasuwanci na ƙungiyar tashoshin rediyo mallakar Jami'ar Cornerstone a Grand Rapids, Michigan
  • Ways (album), ta ƙungiyar mawaƙa ta Japan Show-Ya
  • "Hanyar", 1968 guda ta The Candymen
  • "Hanyar", waƙar 2018 ta Smokepurpp daga Bless Yo TrapAlbarka Ni Tarsi
  • "Hanyar", waƙar 2019 ta Third Eye Blind daga Screamer<i id="mwOQ">Mai kuka</i>

Sauran amfani

gyara sashe
  • Hanyar (sunan mahaifi)
  • Hanyar (abubuwan kayan aiki na inji)

Dubi kuma

gyara sashe
  • Hanyar (disambiguation)
  • Hanyoyi(disambiguation)
  • Wey (disambiguation)
  • Whey (disambiguation)
  • Wei (disambiguation)