Half-Caste (fim)
Half-Caste kuma ana kiransa Labarin Gaskiya na Half-Caste fim ɗin ban tsoro ne na 2004 wanda Sebastian Apodaca ya rubuta kuma ya ba da umarni. An kafa shi a Kudancin Afirka, yana kewaye da ƙungiyar masu shirya fina-finai waɗanda ke neman Half-Caste, wani nau'in halitta wanda aka ce ɓangaren mutum ne da kuma ɓangaren damisa.
Half-Caste (fim) | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2004 |
Asalin suna | Half-Caste |
Asalin harshe | Turanci |
Ƙasar asali | Afirka ta kudu |
Distribution format (en) | direct-to-video (en) |
Characteristics | |
Genre (en) | horror film (en) |
During | 86 Dakika |
Direction and screenplay | |
Darekta | Sebastian Apodaca (en) |
External links | |
Specialized websites
|
Labarin fim
gyara sasheDaya daga cikin tatsuniyoyi masu ban mamaki a Afirka ya zo rayuwa a cikin wannan labari mai ban tsoro na ɗalibai huɗu waɗanda sha'awar tatsuniyar ɗan adam rabin damisa ta same su suna yaƙi don tsira da rayukansu. An ba da tatsuniyoyi ta cikin tsararraki, amma kaɗan ne suka rayu don ganin mugun tatsuniyoyi da kansu kuma suka rayu don ba da labari. Yanzu, yayin da ɗalibai huɗu ke shiga cikin jeji a ƙarƙashin ƙa'idar ka'idar aminci a cikin lambobi, dabbar za ta bayyana kanta, kuma ɗalibai masu sha'awar za su gano dalilin da ya sa aka fi barin wasu tatsuniyoyi ga masu ba da labari.
Ƴan Wasa
gyara sashe- Sebastian Apodaca a matsayin Bobby G. Cortez
Saki
gyara sasheUniversal Studios released the film on DVD on August 3, 2004 and was released again on DVD as a triple feature by Screen Media on August 24, 2010.[1] and was released theatrically on Jan 25, 2006.[2]
Manazarta
gyara sashe- ↑ "Half-Caste (2004) - Releases". Allmovie.com. Allmovie. Retrieved 24 November 2014.
- ↑ "Half-Caste". Rotten Tomatoes. Fandango Media. Retrieved 24 November 2020.